Runecats Forums

Hướng dẫn rút tiền sàn Pepperstone mới nhất  

RSS

minhminh97
Active Member
09/01/2021 8:50 am  

Hướng dẫn rút tiền sàn Pepperstone

Thật thuần tuý để quản lý account của bạn trên đại lý phân phối Pepperstone . Là khách hàng của Pepperstone, các bạn có quyền truy nã cập vào khu vực khách hàng an toàn của riêng mình. Tại đây, duyệt y Hướng dẫn rút tiền sàn Pepperstone này các bạn có thể tiếp cận toàn bộ những nhu cầu nạp tiền sàn Pepperstone và rút tiền của mình một cách an toàn và bảo mật.

tiến trình rút tiền sàn Pepperstone cũng rất đơn thuần. Các bạn bước theo những hướng dẫn phía dưới nhé

Để rút tiền thì tại menu “Ký Quỹ” các bạn chọn mục “Rút Tiền” như ảnh dưới

tuanmmo - Hướng dẫn rút tiền sàn forex Pepperstone

Sàn Pepperstone cũng hỗ trợ hơi nhiều cổng rút tiền cho bạn chọn lọc. Trong đấy đông đảo cũng có đủ những cổng online như Paypal, Neteller, Skrill và UnionPay Không chỉ có thế còn cổng rút bằng thẻ ngân hàng Việt Nam nữa.

chú ý: các bạn nạp tiền vào bằng loại cổng trả tiền nào thì bạn sẽ được rút ra bằng loại cổng trả tiền đấy nhé

Xem hướng dẫn rút tiền sàn Pepperstone giúp bạn có Tìm hiểu chính xác để bắt tay kiếm tiền hữu hiệu

Rút tiền bằng Bank Transfer

các bạn chọn “Bank Transfer” để tiếp tục.

thao tác 1: Tại màn hình mới hiện ra bạn chọn tài khoản để rút tiền ra

thao tác 2: Phần Tiếp theo bạn sẽ nhập vào số tiền cần rút ra

chú ý: Số tiền cần rút tối thiểu phải là 80$ nhé các bạn

bước 3: công nhận thông tin rút tiền đại lý phân phối Pepperstone, phần này các bạn check kỹ lại thông báo, số tiền rút ra và điền account ngân hàng của mình vào nhé. Làm xong bạn nhấn nút “Tiếp tục” để hoàn thành.

khi này sàn sẽ gửi 1 email xác nhận đề nghị rút tiền tới tài khoản email của các bạn. Bạn vào email click nút “Duyệt rút tiền” để công nhận tiến trình rút tiền nha

tương tự là xong, khi này các bạn chờ sàn phê chuẩn đề xuất rút tiền của mình là được.

Xem review sàn Pepperstone giúp bạn hiểu để thực hiện nhanh chóng bắt tay kiếm tiền hiệu quả

Rút tiền bằng Internet Banking

Với cách này bạn sẽ rút tiền về trực tiếp thẻ ATM của ngân hàng Việt Nam.

Tại màn hình rút tiền bạn chọn “Vietnam online banking” để rút nhé

bước 1: bạn cũng chọn account có tiền để rút ra

thao tác hai: bạn nhập số tiền rút ra như ảnh dưới

bước 3: các bạn xác nhận thông báo tiền rút và nhấn nút tiếp diễn nhé.

Phần Tiếp theo web sẽ đưa các bạn qua trang thanh toán giống như phần nạp tiền ở phía trên, các bạn chọn nhà băng mình đang xài và làm theo hướng dẫn nha

Để biết được đâu là sàn giao dịch forex phù hợp với bạn, hãy xem thêm bài viết về Top 10 sàn Forex uy tín nhất thế giới mà chúng tôi đã tổng hợp

ReplyQuote

Working

Please Login or Register